பங்குனி உத்திரம் 18/03/2022

அனைத்து சிவனடியார்களுக்கும் வணக்கம்!நாளை மாலை பங்குனி உத்தரத்தை முன்னிட்டு நமது ஆலயத்தில் மீனாட்சி சுந்தரேஸ்வரர் திருமணம் நடைபெற இருக்கிறது. அடியார்கள் இவ்விழாவில் பங்குகொண்டு எம்பெருமான் அருளைப் பெற்று உய்யுமாறு கேட்டுக்கொள்ளப்படுகிறீர்கள்.ஆலயமானது மாலை 5.30 மணியில் இருந்து திறந்திருக்கும் என்பதை அறியத்தருகிறோம்.

மகாசிவராத்திரி 28/2/2022

வரும் 28/2/2022 திங்கட்கிழமை மஹா சிவராத்திரியை முன்னிட்டு ஆலயத்தில் மாலை 5.30 மணியளவில் அபிஷேகத்துடன் பிரதோஷ பூஜைகள் ஆரம்பமாகும். முதலாம் ஜாமப் பூஜையானது மாலை 7 மணிக்கு ஆரம்பமாகும். இப்பூஜைகளில் தவறாது கலந்து கொண்டு அடியார்கள் சிவனருள் பெற்று உய்யுமாறு அடியார்கள் கேட்டுக் கொள்ளப்படுகிறார்கள்.

மணவாளக்கோலம்16/01/2022

அருள்மிகு அருணாச்சலேஸ்வரர் ஆலயத்தின் மணவாளக் கோல உற்சவமானது வரும் 16/01/2022 ஞாயிற்றுக்கிழமை காலை 9.30 மணிக்கு சங்காபிஷேகத்துடன் ஆரம்பமாகும். அடியார்கள் இவ்வுற்சவத்தில் கலந்து கொண்டு எம்பிரானின் மணவாளக் கோலத்தைக் கண்ணாரக் கண்டு உய்யுமாறு கேட்டுக் கொள்ளப்படுகிறார்கள்.

Hindu festival 2022

Thu 13 Jan – Vaikunda Ekadesi
Fri 14 Jan – Pongal
Tue 18 Jan – Thaipusam
Thu 17 Feb – Maasi Magam
Tue 1 Mar – Maha Sivarathri
Fri 18 Mar – Panguni Uthiram
Sat 2 Apr – Ugadhi
Sun 10 Apr – Sri Rama Navami
Thu 14 Apr – Tamil New Year
Fri 15 Apr – Vishu
Sat 16 Apr – Chitra Pournami
Sun 12 Jun – Vaikasi Visakam
Sun 17 Jul – Aadi Begins
Mon 1 Aug – Aadi Pooram
Wed 3 Aug – Aadi Perukku
Fri 5 Aug – Varalakshmi Virudham
Thu 11 Aug – Aavani Avittam
Tue 16 Aug – Aadi Ends
Fri 19 Aug – Sri Krishna Jayanti
Wed 31 Aug – Vinayakar Chaturthi
Thu 8 Sep – Onam
Sun 18 Sep – Puratasi Begins
Mon 26 Sep – Navarathri Begins
Tue 4 Oct – Saraswathy Poojai
Mon 17 Oct – Puratasi Ends
Mon 24 Oct – Deepavali
Tue 25 Oct – Kandha Sashti begins
Sun 30 Oct – Soora Samhaaram
Tue 6 Dec – Thirukaarthigai
Fri 16 Dec – Margazhi Begins
Mon 2 Jan 2023 – Vaikunda Ekad

ஆங்கில புத்தாண்டு 01/01/2022 பூசை

அருள்மிகு ஸ்ரீ அருணாச்சலேஸ்வரரின் அடியார்களே,வரும் ஆங்கில புதுவருட தினத்தன்று(01-01-2022) காலை 1100 மணிக்கு அபிசேகம் ஆரம்பித்து 12.00 மணிக்கு பூசை நடைபெறும். அடியார்கள் 11.00 மணி முதல் ஆலயத்திற்கு வருகை தந்து அர்ச்சனை செய்யலாம். வர விரும்பும் அடியார்கள் நிர்வாகத்தினரிடம் தொடர்பு கொண்டு முன்கூட்டியே உங்கள் வருகையை பதிவுசெய்யுமாறு கேட்டுக்கொள்கின்றோம். ஆலயத்திற்குள் வரும் போது முகக்கவசம்(mondkapje) அணிந்து வரவும். 1.5 மீற்றர் சமூக இடைவெளியைப் பேணவும்.நன்றிஆலய நிர்வாகசபை